บอร์ดสนทนา แลกเปลี่ยน กับไบโอสเปรย์ทูริช

ไบโอสเปรย์ แลกเปลี่ยน

ไบโอสเปรย์ดีจริงเหรอ...

ไบโอสเปรย์ เทคนิค การ ขัอมูลเรื่องอาหาร ผลวิจัย ความสำเร็จ

ไบโอสเปรย์ดีจริงเหรอ...

โพสต์โดย F16 » 22 ส.ค. 2010, 23:47

ผมทำธุรกิจ
ไบโอสเปรย์เข้าปีที่5แล้ว สมาชิกของผมทั้งปัจจุบันและในอดีตเป็นหมอและอดีตหมอเป็นเภสัชกรและอดีตเภสัชกรอยู่หลายท่าน ไม่เชื่อตามผมไปดูและไปคุยกับท่านว่าไบโอสเปรย์ที่ท่านใช้ดีจริงหรือเปล่า แต่มีข้อแม้ว่าท่านต้องเป็นคนออกค่าใช้จ่ายในการเดินทางให้กับผม ตกลงOKนะครับ (ไปได้ครั้งละ1ท่าน)
F16

ย้อนกลับไปยัง ธุรกิจ ไบโอสเปรย์